Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
అమ్మ రహస్యాలు
#1
Chinnappati nunchi nenu ma amma ni ma nanatho kakunda vere magallathi tho srungaram lo palugonadam nenu chusanu aa drusyalu chudadam kosam schoollu , collegelu eggoti chuse vadini

Aa rahasyalu anni meetho panchukovali anukuntunna 
Meeru antha nannu aadarinchali ani korukuntunna
[+] 9 users Like haarsha's post
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
కానియ్ బాబూ, కానీ తెలుగు లో అయితే ఆ కిక్కే వేరుగా ఉంటుంది.
సబ్జెక్టు బాగుంది కధనం బాగుంటే... నువ్వే సూపర్ రైటర్.
[+] 1 user Likes Abboosu's post
Like Reply
#3
Start cheyyandi bro
Like Reply
#4
Start cheyyandi broo
Like Reply
#5
bro toraga start cheyandi very excited
Pm me for fakes, roleplay and stories

Like Reply
#6
Introduction part will be in few hrs
Like Reply
#7
Super start chey bro
Like Reply
#8
Start the story man
Like Reply
#9
Good start
Like Reply
#10
Na Peru harsha madi Hyderabad na age 20 btech final yr chaduvutunna , ma nanna businessman multiple businesses unai so ekkuva business chusukuntune untadi eppudu dabbu entha una inka sampandinchali ane korika ekkuva ma nannaki

ma amma nannalaki nen okkadine koduku
Ika ma amma gurinchi osthe ma amma sangeetha age 42 thanu fair and body hefty ga untadi manchiga kanda patti chudadaniki thanu 42 yrs laga kanipinchadu oka 34 yrs laga untadi thana sallu peddaga untai ethu ga and thana gudda kuda eppuga pedda ga untadi entha age ochina ma amma thana body skin eppudu maintain chestadi and cheeralu matrame kadthadi manchiga oka royal lady laga untadi

Naku ma amma ki iddari Madhya chaala manchi bonding undi ma amma ki nenu ante pancha pranalu nannu chaala premaga chusukuntadi , em adigithe adi naku koninchedi na health vishayam , study vishayam lo na paina chaala sradda chupinchedi

Ika kathaloki velthe inni rojulu na ammani nen oka manchi family lady laga chusanu kani first time na 8th class lo nenu school nunchi twaraga ochina sandarbam lo chusina vishayam ippatiki na kalla munde undi na meeda antha prema chupinche amma inko angle lo chudadam Ade first time

Assalu em jarigindi em chusanu anedi next post lo cheptanu
Like Reply
#11
woww good start bro
please regular updates evu
Like Reply
#12
నైస్ అప్డేట్ కానీ కొంచం తెలుగు లో వ్రాయటానికి ట్రై చేయండి మిత్రమా

తెలుగు లో కధ ని చదివితే ఆ కిక్ హై లెవెల్ లో ఉంటుంది

కధ నికూడా బాగా ప్రారిభించారు
[+] 2 users Like SHREDDER's post
Like Reply
#13
వీలైతే తెలుగులో రాయండి
[+] 1 user Likes ramd420's post
Like Reply
#14
Telugu font lo rayyandi
Like Reply
#15
Nice update bro
Like Reply
#16
Good start nice update
Like Reply
#17
Intlo ma amma eppudu okkathe untadi peddaga frnds eevaru only kontha mandi appudu appudu kitty parties ala velledi
Thanu chaala baga vanta chestadi thanaki vanta chesi andariki bojanam pettadam chaala istam
Ma nanna thana business works meeda velladu ante ekkuva night 8 varaku ochestadu.

Appudu nenu 8th class mastrubate chesukovadam appude alavatu chesukunna rojulu sex gurinchi anni telusukune days avi aa time okaroju nenu school lo nunchi madyanam ey intiki return aya intiki vella door gadi pettakunda undi ani lopalaki velli pilichaa amma antu but em response ledu

Ikkada ma inti gurinchi cheppali ante 3 bedrooms untai kinda two bedrooms okati guest bedroom inkoti amma nannadi na bedroom meeda untadi and terrace meeda oka store room untadi.
Em response lekapoye sariki kitchen Loki velli chusa akkada ledu bedroom lo chusa ledu guest bedroom kuda Kali ga ne undi meedaki velli chusa na bedroom lo akkada ledu terrace paina emaina untadaa ani chusa
Akkada store room nunchi chinnaga sounds vinipistunnai enta door tisi chusa chudagane na kallu shock tho nindipoyay na gunde chappudu speed ga perigindi
Akkada amma oka patha table meeda chetulu vesi cheera meedaki lepukoni denginchukuntundi venuka nunchi uuughhhh aaaah uuughhhhhhh aaaaaha aamamaaah antu aa magadu eevarooo kadu chusesariki adi ma mamayyya adi chusi full ga shock aya akkada nunchi silent ga kindaki vellipoya na room lo kottukoni padukoni  koddisep ayyaka lecha na mind lo inka visuals alane unai  inka nannna ravadaniki time undi so malli emaina vilu plan chesukuntaru ah ani alochanatho lechi rooms check chesa ekkada leru kitchen side vella akkada nunchi amma baytaki ochi
Era lechavaa paaalu taguthava ani adigindi naku matram amma inko laga kanipistundi aa drusyalu chusinaka em chestunnav amma ani adigithe nanna ostharu kada vanta prepare chestunna time 4 ey aitundi appude vanta na ante ayyo marchipoya 6 avutundi anukunna

Sare naku paalu tisukaraa ani hall lo sofa lo kurchunna amma kitchen Loki veltunte amma guddani chustunna appudu nagnam chusina guddani oohinchukuntunna ade guddani nenu dengithe ela untadi anukunna tappu tappu anukoni malli anukunna sontha thammuditho denginchukoni leni tappu nenu oohinchukunte ochindi ah ani amma gudda ni dengutunnattu oohinchukuntunna aaah uuuhhhhbh aaaah abbaahh Kanna em dengutunnav ra antu inthalo amma nannu pilustundi na daggariki ochi nen Ade alochanalo patinchukole na tala tatti entra em alochistunnav arogyam bane undaa ani adigindi
Bane undi amma ani paalu tisukoni taagutunna inthalo guest room lo nunchi mamammya ochi orey harshaa ela unav ra gattiga vatesukunnad mammaya eppudu ocharu ani adigaa nenu ochi ganta avutundi ra annadu nen matram anni telisina em teliyanattu chusi normal ga matlada taruvatha ala evng gadipesariki nanna ochadu ika andaram tinesi eevari bedroom valam padukunnam
Next day mrng naku school vellali ani ledu vaala dengudu malli chudali anipinchindi kani nen school ki vellanu ante valu denginchukoru emo ani ma inti duplicate keys tisukoni school ki veltunna ani cheppi vellipoi ma inti venuka park lo wait chesa ma nanna 10:30 ki ala baytaki veltharu so 11 varaku wait chesi melliga intiki vella gate chappudu kakunda tisi door lock chesi undi safety ga techukunna duplicate keys tisi lock Tisa chuste eevaru leru guest room Tisa eevaru leru amma bedroom chusa akkada leru ninna chesi place store lo chusa akkada eevaru ma inti venuka peratlo oka place untadi akkada emaina unnaru ani check chesa eevaru ekkada undi untaru ani alochiste ma kitchen ki hall ki madyalo kitchen sarukulu pettadaniki oka room undi dantlo oka mancham kuda untadi.
Kitchen daggariki vellagane sounds vinipinchai uuuugghhhhhh aaaammaaaahh abbbbah dengaraaaahhh aaah anattu aa door lock chesi undi key hole nunchi chusa amma nagnam ga mamayya modda meeda egurutundi ala egurutunte amma sallu kindaki meedaki oogutunnai ey mata ki aa mata amma sallu matram jaripokunda stiff ga unai peddaga una kuda

Ala koddisep egirinaka amma malli vongoni undi mammaya modda ammani venuka nunchi vestunnad abaaaah ammmaaah em dengutunnav aahaha aaaah

Aaah ammamhah ani alane denginchukuntundi koddi sep dengaka mammaya modda tisi notlo pettadu amma kasigaa cheekutundi assalu aa drusyam chuste naku ventane velli ammani kasiga dengali anipinchindi kani chinna vadini antha dairyam chalaledu ala cheekinaka kasepu ammani missionary lo dengadu aaaah speed ga dengara naku karipotundi ani annadi amma alane koddisep dengali amma pukulo mammayya rasalu karipoyay naku amma puku clear ga kanipistundi ubbaga dantlo nunchi rasalu karuthunnai nen chusina drusyam iddar ala nagnam ga padukoni kastha oopiri peelchukoni ivvala bale maja ochindi kada akka annadu avunu ra thammudu chaala baga chesav annadi
Ee drusyalu nen 40 mins ante vilu modalupetti ganta ayi untadi start ayi ani anukunna ika silent ga vellipoya akkada nunchi

Ma mammyya una anni rojulu vala dengudu chusa oka vaaram taruvatha ma mammyya eppudu ochina Vila aata adakunda velladu ala chustu chustu na inter aipovachindi

Ala appudu appudu Vila dengudu chustunna naku suddenga oka roju naku inko drusyam kani pinchindi
Prapanchaniki intha respectful ga unde amma inko pakka Ila untadi ah ani anipinchindi aa part next post lo cheptanu
[+] 10 users Like haarsha's post
Like Reply
#18
Very erotic. Take the story to next level and keep the pace.
Like Reply
#19
Nice update
మీ_దేవిజయ్  Namaskar
[+] 1 user Likes మీ_దేవిజయ్'s post
Like Reply
#20
(09-05-2022, 05:04 PM)మీ_దేవిజయ్ Wrote: Nice update

Thank you
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)