Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest Snap chat aunty tho swargam
#1
Hi All,

Idi Na First Story. Mitho Share Chesukovali Anipichindi.
ika story loki velthe na peru abhi(changed), Na age 30 years, software job chestunna work from home kabatti vijayawada lo untunna recently marriage ayyindi
ma wife valla amma valla intiki vellindi, nenu vijayawada lo single ga untunna.
snap chat lo evarikaina request pedadam ani open chesa friend suggestions lo chustunte deepika(changed) ani oka suggestion vachindi. sare chuddam ani request petta koddi sepatiki friend request accepted ani open chesi hi ani message chesa.
.
hi ani reply vachindi how are you ani msg petta. Nenu miku telusa ani rply vachindi, Ledhu naku suggestion vachindi naku telisina frnd emo ani request petta ani cheppa.
ok andhi na details adigindi cheppa tana details adiga tana age 45 ani cheppindi iddaru kids b.tech chaduvutunnaru ani cheppindi tanadi kuda vijayawada ani cheppindi. ala night 12 varaku chat chesam tanatho matladutunte naku full mood vachestondi tanani photo pampamani adiga tanu pampindi. full colour chala sexy ga undi adi chusi ma vadu full lechadu inka na valla kaledhu bathroom loki velli tana pic chusthu masterbate chesukunna. appatike night 12:20 ayindi time ma aayana vachadu bye ani cheppindi.

next evening malli msg chesindi ala ala matladukuntu unnam tanu oka private company lo job chestha ani cheppindi na photos adigindi pampincha chala bavunnav andhi. ni pics kuda pampava anna ninna pampa ga andhi avi ventane erase avutayi ga ani cheppa pamputha but screenshot tiyakudadhu ani cheppindi sare anna. 4 pics pampindi avi chudagane naku malli full mood vachesindi ventane kiss petta.

vammo enti kiss pettav andhi. emo mi pic chudagane naku kiss cheyali anipichindi ani cheppa. Avuna nenu bavunnana ani adigindi. Super unnav mi ayana chala luckey ani cheppa tanu kuda nannu kiss chesindi. appudu time night 11 ayyindi inka padukoledhu enti ani adiga, maa ayana raledhu roju tanu vachake padukunta 12 ki ala vasthadu ani cheppindi, avuna em chesthadu ani adiga real estate ani cheppindi roju drink chesi late ga vasthadu appati varaku nenu serials chusthanu kani ninnati nundi nitho chat chestunna asalu naku e snap chat ivemi alavatu ledhu ma ammai install chesi ichindi ani cheppindi ala roju evening 8 nundi valla ayana vachevaraku matladukune vallam night time andhulonu valla aayana sariga pattinchukodu kabatti naku baga attract ayyindi iddaram chatting lo tega muddulu pettukunevallam naku baga mood vachedi nenu bathroom ki velli masterbate chesukuni vachevadini ala one week ayyaka manam kaluddam ani cheppa tanu No annadhi. naku chala bhayam chatting ante ok kani kalavatam chala kastam ma aayanaki kani pillalu ki kani telisthe bagodhu nenu kalavanu ani cheppindi. naku kuda marriage ayyindi ma wife few days lo vachestundi appudu manaki kalavalanna kudaradhu ani cheppa. sare try cheddam naku kuda kalavalani undi chala kiss cheyalani undi ani cheppindi. oka 2 days lo plan cheddam ani cheppindi. ekkada kaluddam ani adigindi nenu ma intlo evaru undaru okkadine unna ani cheppa. naku chala bhayam kani ni kosam dairyam chestha ani cheppindi sare ra love u ani muddulu petta.
ala 2 days ayyaka night chat chestunte repu kaluddam ra ani cheppa. ammo naku bhayam ga undi ra ani cheppindi em kadhu chala kalavalani undi ra ani cheppa sare andhi.
next day afternoon valla office daggaraki velli na car lo pick chesukuni ma intiki vacham.

bedroom loki vachi door lock chesa naku ila first time kavatam tho chala bhayam vesindi chat lo ante edo kisses petta kani real ga proceed avvali ante chala bhayam vesindi tanu kuda alane bayapadutundi inka nene dairyam chesi chinnaga tapa pakkana kurchunu tana hand pai kiss chesa tanu venkate na bugga mida kiss chesindi inka nenu tanani gattiga hug chesukuni bed midaki tosi tana pedaluni gattiga chapparistunna ala 15 mins lip lock chesukunnam tarvatha mellaga tana chira ni pakkaki lagi neck mida kiss chesa tanaki full mood vachesindi na juttu pattukuni lagutondi na face mottam muddulu pettestondi na t shirt vippesindi na body mottam kiss chestondi inka naku full mood vachesindi tana chira mottam vippesa jacket kuda tisesa nadum mida nundi kiss chesukuntu tana boobs ni baga chapparistunna swargam ante idenemo anipichindi inka nenu aagalekapoya tana langa tisesa panty undi panty paina nunde kiss chesa tanu haa antu muligindi ala tanu arichesariki naku inka mood vachesindi ventane tana panty tisesa tana pussy koncham hair undi manchi smell vastondi perfume use chesindi anukunta naku pichi ekkindi inka tana pussy ni baga lick chesa tanu full mood loki vachi na juttu pattukuni tana pusssy ki vattukuntondi ha ha antu sound chestondi naku inka pettakundane shorts lone karipoye la unde sariki na shorts vippesi condom vesukuni ventane ma vadini tana puku loki tosa tannu okkasari ga tose sariki gattiga arichindi naku with in seconds lone karipoyindi kani bayataki tiyakunda alane tanani kiss chesu 5 mins varaku unna inka bathroom ki velli wash chesukuni vacha next tanu kuda wash chesukuni vachindi malli tanani hug chesukunna kiss chestunna tanu na paina padukui boddy mottam kiss chestondi mellga ma vadi daggraki velli kiss chesi notlo pettukuni baga blowjob chestondi inka naku malli mood vachindi tanani kindaki padukopetti tana paiki ekki kallu vedalpu chesi tana pukuloki na madda insert chesa tanu malli mulagatam start chesindi e sari naku ventane out avvaledhu 15 mins chesa iddaram baga alasipoyam swargam ante ela untundo aa roje telisindi. inka iddaram lechi okesari bathroom loki velli wash chesukunnam nenu t shirt and shorts vesukunna tanu chira kattukuni valla office daggara vadilipetta.

anthe na story nachithe feedback ivvandi abhismart916; ki mail cheyandi un satisfied aunties evaraina unte mail cheyandi secret ga enjoy cheddam naku ammailu kante aunty la pai intrest baga perigindi. love you guys.
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.




Users browsing this thread: 1 Guest(s)