Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 2.5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest Anna ana danitho ne dengura na ranku moguda anipincha
#1
Wink 
Hi... Na Peru  s.Kalyan tana name chandrika ma house rent kuntundi ...story lokoste tanani starting lo ma house lo cherinapudu   peddaga nenu patinchukoledu ...pelli ie 2 baby's kuda unaru dennem chustam le anukunevadini...kani enduko oka sravana shukravaram..ninduga tayarie kamadevata la ready iendi ..apudu padindi danimeda na choopu ..pedaga feaguar em kadu but Kasi lanja la untadi face and skintone...Denni elagaina dengalisnde Ani fix ieyaaa..apatnunchi Danni chudatam sight veyadam start chesa ...oka roju na bike ma house kinda addam unte ma ammani pilchi anna ni bike tiyamanu Andi uffff idendi Anaya andi anukoni ha emindile manam anukotledu Ani ...kindiki veli em addam unda Ani chinga navva tanu em patinchukokunda aunu Ani intlokelindi ...nenu tanani adola chudatam daniki ardamindi ....Ila jarugutuna time lo o sari current meter change cheydaniki vaste ma Amma kindiki poie chudupora Ani pampindi apudu idi undi okati Dani mogufu ledu nenu nilabadtlu nilabadi Dani dagariki jariga adi chinaga duram jarugutundi ...nenu water tya tagadaniki Ani glass tisukunetapudu fingers touch chesa adi gamuna undi ... Nenu Edo matladali Ani adi idi matladi ni num ivi epudana Pani unte call cheyadaniki ana ...adi ayana num tisuko Anna Andi...denemma Anna ende anukoni ok...Ani num tisukina ..em workout kaledu anukoni velipoya ..Ila 1 month tarwata ...ysjagan di house colny vishayam p oitcarts ki ladies andaru veltunte tanu velindi ma line lo andariki oka chota vaste deniki inko chota vachindi adi ladies discussion apudu nenu vinna ide sandu anukoni nenu kavalane ati vaipu vellanu..idi okati veltundi ..nenu endi okadanivi veltunav ante Ila vishyam Andi da bike eku tisukelta em nadustav gani ana ...vaddule bagodu Andi em kadu eku kavalnte e mask petuko Ani mask icha petukoni bike ekmdi a work kadiki tisukeli..vachetapudu mask petukoledu Inka nenu matalu kalipi Anni matladi num enduku ivaledu Ani adiga pelliendi naku samsaram undi nvu ma ayana unapudi call cheste na paristhithi out ieddi Andi ...nenu oho Alana Ani navva gatiga ...ite oka Pani chai na num tisuko me ayana lenapudu chai ana ..iena enduki cheyadam Andi teliviga ...pelikavalsinavadini edana doubts adsgataniki le ana ....manchidi Ani tisukundi

Tanem naki call cheyaled 1 week varaku nenu okasari kindiki veletapudu saiga chesa call chai Ani..tanu 11 am call chesindi Dani mogudu lenapudu enti Ani ..abbba nvena em call cheyav num tisukoni ana emled urke andi ...Inka nenu casual talks tarwata nvu chala baguntav telusa ana ...avuna Andi nijamga ninu alage chudamante 2 hours chusta ananu ...navindi ok done anukoni Inka chinaga track lo lagi resturant keldama ana iddaram...ma ayanaki teliste cheppu tho kodtadu Andi ..Ila 2 ,3 times matlda cell lo oka roju ..ma Amma intlo lenapudu aunty Ani vachindi paiki ..nenu evaro anukoni intlo ledu. Ani eduruela Tera chuste idi Abba anukoni ra ana ledle veltuna aunty ledga Andi...nenu hand patukoni ra Ani lagukuna nakeli ..force lagadam lo na meda padindi nenu late cheyakunda lip kiss ichesa 30 secs ante urikindi kindiki Inka ..1 week Naku call ledu kanapadledu intlo ne undi ...nenu sare chesi Nene call chesi 11 ki sry cheppa ..nvuante istam Naku em anukoku pichi nvante naku Ani edcha ...adi edchimdi ...ala 4 days tarwata nenu ma Amma vala uru veltuna pillani tisukoni kudirte o roju ra Andi ....nenu vaste kalustava cinema keldama ana ledle ..ma Pinni intlo evaru leru ... Nvu aftnun vellu house Loki nenu 10pm ki night vasta Andi ...Yahoo anukuna Inka ....marustiroje Vella valla uriki ..chepintle aftnu Vela ...adi correctga 10 ki vachesimdi ....danemma simplega sexy ga ready iendi ....new saree ,mangalsutram ,china Naga ,mallepulu petukoni vachindi...ragane tinava Andi aha tinledu ipudu tinta ana ...navvi agu gate vesi vasta Ani vesi vachi ragane nenu Danni etukoni girumani tippa adi kila kila Navi...dimpu Samy mundu kalutirugutunsie Ani digi kurchundi sofa lo nenu  paka lurchoni ..nvu ante chala istame Naku chandu ana. .naki telsi ne chupoolu chepie naku Andi ...malli Anaya anav enduke ante Inka Anaya anakunda .. bava anala Andi ...nenu niyankama ne vava ne nenu Ani lip kiss chesi saree mede sallu pisakadam start chesa adi hmmmmm ha Ani lip kiss istundi ...chinaga saree tessea jacket ,bra teesies Sallu Kasi meds chikutuna ... adi haaaaaufff hmmmmm Ani mulugutundi ...nenu chinaga handu puku medi tisukele rudutunaaaa swasaaaaa gatiga istundi a swasaa ke na modda lesi bisal kodtundi....nenu Dani chai modda meda vesi rudinchukunta ...puku dagara kiss petta adi na juttuuu lagindiii kamamaikam tho ...

Nenu Dani langa lagesi naganam ga chesi Danni piralu kasitera pisiki oka pera meda korika ...abbbaaaa noppii ra Andi ...nenu malli a korikina chota naluka tho naki ..puku ni nalukatha nakadam start chesa adi goruna melikalu tergadam chuste Inka kasiga noranta peti gelika ...3 mins tarwta na modda tisukeli noti dagra pedte nenu cheyaledra ipatidaka Andi..baguntadi chaive Ani durcha ...wayk Andi 1 st sari china ga muduu peti chinaga chikincha na moddaa tight avagane padukve Ani sofa meda legs Baga vedalupu chepinchi nenu standing position lo correct ga petta staritga adi kevvv Andi pain ki nenu mouth ni Musa hand tho gatiga 2 storokes kottaaaa lesi avatalapadi kallalo nilochaie. Daniki endira Ila na chesedi anadi ...sry sry ani ...e sare chinaga smoothga Peta adi free ie china start chesa strokesss adi haaaaahmmmmm Ani cool iendi...Inka kodi kodiga penchi okka storke gattiga kotta ...ufffffff abbbaaaa Andi ...nenu speed ga kodta ipudu anave Anna Ani ana adi....chetto bugga Gilli ..nvu na mogudivi ra ranku mogudu Andi .......a mata ke na rasam anta karindi danipukulone karchanuuuu...kasiters a night inko 2 times vesa...........


Idi real 80 % ,fantasy 20 % .....
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
[Image: SAVE-20221209-231914.jpg]

[Image: SAVE-20221209-231906.jpg]

Ila untadi
[+] 1 user Likes kalyansex1986a's post
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)